ஆண் குறி சிறியதாக உள்ளதா? இதோ தீர்வு-பகுதி-3

இந்தப் பகுதியின் முந்தைய பகுதிகளைப் படிக்க கீழே சொடுக்குங்கள்!
பகுதி-1
பகுதி-2

 

மாத்திரைகள், களிம்பு (கிரீம்), மற்றும் பட்டைகள் (Patches):

மாத்திரைகள் :

இப்போதெல்லாம் இணையத்தளங்களிலும் , கடைகளிலும், ஆணுறுப்பைப் பெரிதாக்கும் மாத்திரைகள் விற்பனைக்கு வந்துள்ளன. ஆண் குறி பெரிதாக்க செய்யும் நல்ல மாத்திரைகளில் இந்த பொருட்கள் இருக்கும்: ஜின்க் க்ளூகொநெட் (zinc gluconate ), வைட்டமின் சி, மற்றும் எல்-அர்ஜினைன் (L-Arginine). மேலும் , நல்ல தரமான மருந்துகள் அவற்றின் உட்பொருட்களை குடுவையின் மேலேயே பதிவு செய்திருப்பார்கள். அவற்றைப் படித்து, அதனால் ஏதும் பக்க விளைவுகள் வர வாய்ப்புள்ளது என்று பாருங்கள்.

களிம்புகள்( கிரீம்):ஆண் குறியைப் பெரிதாக்க நிறைய களிம்புகள் விற்கப்படுகின்றன. இவை ஆண் குறியின் நீளம் மற்றும் அகலத்தை அதிகப் படுத்தும் என்று கூறப்படுகிறது. இது தவிர, இவை நீண்ட நேரம் உடலுறவு கொள்ள வைக்கும் என்று சொல்லப்படுகிறது.இந்தக் களிம்புகளை தினமும் ஆண்குறியின் மேல் மென்மையாக தடிவ்க் கொள்ள வேண்டும். தடவிய பின் லேசாக சூடாகவும், இதமாகவும் இருக்கும்.

 

 

 

பட்டைகள் ( Patches ) :

மேல் நாடுகளில் இப்போது புதிதாக வந்திருக்கும் ஒரு விற்பனைப் பொருள் ‘penis enlargement patch’ . அதாவது ஆணுறுப்பு பெரிதாக ஒரு விதமான பட்டை விற்கப் படுகிறது. இந்த பட்டை காயத்திற்கு அடி பட்டால் போடப்படும் பாண்ட் எயிட் (band aid) போல இருக்கும். அதை நீங்கள் உங்கள் அடிவயிற்றில் ஒட்டிக் கொண்டால் போது, அதில் உள்ள மருந்துப் பொருட்கள் உடலால் உறிஞ்சப் பட்டு, உங்கள் ஆண் குறி பெரிதாகும். இந்தப் பட்டையை கிட்டத்தட்ட 48-72 மணி நேரம் வரை தினம் அணிந்து விட்டு, பின்பு எறிந்து விட வேண்டும். பிறகு வேறு ஒரு பட்டையை அணிந்து கொள்ள வேண்டும்.

கருவிகள் :

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

ஆண் குறியைப் பெரிதாக்க பல கருவிகள் உள்ளன. அவற்றில் சிலவற்றைப் பார்போம்.

ஆணுறுப்பு பெரிதாகச் செய்யும் பம்புகள் (Penis Pump)

 

 

 

 

 

 

 

 
ஆணுறுப்பைச் சுற்றி அணியும் வளையம் (Cock Ring)

நீளமாக்கும் கருவி (Penis Extenders)
.:: முற்றும்::.

This Post Has 0 Comments

Leave A Reply

You must be logged in to post a comment.